The Laboratory tubes

Samfura

Acetyl Octapeptide-3 868844-74-0 Anti-wrinkle

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur:SNAP-8
Makamantuwa:
Sunan INCI:
Lambar CAS:868844-74-0
Jeri:Ac-Glu–Glu-Met-Gln-Arg-Arg-Ala-Asp-NH2
inganci:tsarki 98% sama da HPLC
Tsarin kwayoyin halitta:Saukewa: C41H70N16O16S
Nauyin kwayoyin halitta:1075.2


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Biya:T/T, L/C
Asalin samfur:China
Tashar Jirgin Ruwa:Beijing/Shanghai/Hangzhou
Oda (MOQ): 1g
Lokacin Jagora:3 Ranakun Aiki
Ƙarfin samarwa:40kg/wata
Yanayin ajiya:tare da jakar kankara don sufuri, 2-8 ℃ don adana dogon lokaci
Kunshin kayan:kwalba, kwalba
Girman kunshin:1g / gwangwani, 5/kwali, 10g/kwali, 50g / kwalban, 500g / kwalban

SNAP-8

Gabatarwa

Anti wrinkle octapeptide SNAP-8 shine elongation na sanannen hexapeptide ARGIRELINE.Nazarin ainihin tsarin aikin rigakafin yaƙe-yaƙe ya ​​haifar da hexapeptide na juyin juya hali wanda ya mamaye duniyar kwaskwarima ta guguwa.An yi amfani da waɗannan karatun guda ɗaya don kawo wani ƙari ga Botulinum Toxin wahayi dangin peptides.

An tabbatar da cewa waɗannan sauye-sauyen gyare-gyare da kuma rikicewar cikakkiyar tattarawar matrix na lipid za a iya kauce musu sosai ta hanyar daidaita ƙwayar tsoka.

SNAP-8 yana rage zurfin wrinkles a fuska wanda ke haifar da raguwar tsokoki na yanayin fuska, musamman a goshi da kewayen idanu.SNAP-8 shine mafi aminci, mai rahusa, kuma mafi sauƙi ga Botulinum Toxin, wanda ke yin niyya a kai a kai ga tsarin samar da wrinkle iri ɗaya ta wata hanya daban.

Ƙayyadewa (tsarki 98% sama da HPLC)

ABUBUWA

BAYANI

Bayyanar Fari ko fari-fari
GanewaHPLC
Molecular ion Mass
Lokacin riƙewa iri ɗaya ne tare da abubuwan tunani
1075.2
Tsaftace (HPLC): NLT 95.0%
Abu mai alaƙas(HPLC) Jimlar ƙazanta: NMT 5.0% Duk wani ƙazanta: NMT 3.0%

  • Na baya:
  • Na gaba: